Dịch vụ xách tay từ Anh UK

Ngày đăng: 07-07-2014
Dịch vụ xách tay từ Anh UK
5 (100%) 1 votes

Trong những năm gần đây, Vương quốc Anh luôn là một trong những thị trường xuất siêu cho hàng hóa Việt Nam, có tổng kim ngạch xuất nhập khẩu lớn so với các thị trường khác trong EU.

Nhu cầu sử dụng sản phẩm từ UK của người dân Việt Nam cũng không kém phần sôi động như đối với các nước USA, Japan. Sản phẩm từ UK cũng rất phong phú đa dạng đặc biệt là ngành hàng thời trang.

Các bạn có thể tham khảo các website lớn tại Anh (UK) thường có các đợt sale mạnh trong năm, các sản phẩm khi mua đều sẽ có hóa đơn đầy đủ.

www.21men.com

www.mankind.co.uk/home.dept

http://shop-uk.lacoste.com/homepage

http://asos.to

http://bit.ly/1lSzZ18

http://www.jdsports.co.uk/

http://mng.us/DressALANIS

http://tpmn.co/VpZzkP

http://www.principles.co.uk/pws/Home.ice
http://www.hm.com/
http://www.next.co.uk/index.asp
http://www.warehouse.co.uk/pws/Home.ice
http://www.zara.com/i06/index.html

HM : http://www.hm.com/gb/subdepartment/LADIES?Nr=4294963716
ZARA : http://www.zara.com/webapp/wcs/stores/servlet/category/uk/en/zara-neu-S2013/358002/Woman
PULL & BEAR : http://www.pullandbear.com/webapp/wcs/stores/servlet/category/pullandbeargb/en/pullandbear/29070/T-SHIRTS
LIBERTY : http://www.liberty.co.uk/fcp/categorylist/dept/womenswear_dresses
TEDBAKER : http://www.tedbaker.com/women%27s/women%27s_clothing/dresses/list.aspx?int_cmpid=ww_lp_dresses
KAREN MILLEN : http://www.karenmillen.com/dresses/dept/fcp-category/list?lng=&ctry=null
HOUSE OF FRASER (Tổng hợp) : http://www.houseoffraser.co.uk/women%27s+designer+dresses/301,default,sc.html
NEXT : http://www.next.co.uk/shop/gender-women-category-dresses-0
ADIDAS : http://www.adidas.co.uk/women/women,en_GB,sc.html#prefn1=sport&prefv1=Training&start=0&sz=48
NIKE : http://store.nike.com/gb/en_gb/?l=shop,pwp,c-300/f-788+791+1006909
HARRODS (Tổng hợp): http://www.harrods.com/womenswear/jeans
Giorgio Armani :http://www.armani.com/gb/giorgioarmani/women/shoes
Emporio Armani: http://www.armani.com/gb/emporioarmani/women/dresses
Armani Jeans : http://www.armani.com/gb/armanijeans/women/dresses
http://www.armani.com/gb/armanijeans/men/denim
Russell & Bromley : http://www.russellandbromley.co.uk/womens/wedges/icat/wwedges/
Levis : Jeans Nam: http://www.levi.com/GB
Dsquare2: http://www.dsquared2.com/gb/men/shirts
ASOS ( Tổng hợp): http://www.asos.com/Women/Dresses/Cat/pgecategory.aspx?cid=8799&via=lhn
Burberry UK : http://uk.burberry.com/store/womens-bags/exotic-bags/
The Kooples : http://www.thekooples.co.uk/women-1/shirt.html
Boohoo : http://www.boohoo.com/restofworld/clothing/dresses/icat/dresses/
Ferragamo Salvatore: http://www.ferragamo.com/webapp/wcs/stores/servlet/TopCategories_30151_35051#/product/11466
Dr Martens : http://www.drmartens.com/?cID=4
Paul Smith: http://www.paulsmith.co.uk/uk-en/shop/mens/shoes
Reiss: http://www.reiss.com/womens/dresses/
French Connection( FCUK) : http://www.frenchconnection.com/category/Man Collections Polo Shirts/Mens Polo Shirts.htm
River Island : http://www.riverisland.com/men/t-shirts--vests
Dorothy Perkins : http://www.dorothyperkins.com
Top Shop : http://www.topshop.com
Top Man: http://www.topman.com
Oasis : http://www.oasis-stores.com/dresses/dept/fcp-category/list
Gap : http://www.gap.co.uk/browse/category.do?cid=57413
Esprit : http://www.esprit.co.uk/mens-tshirts
Banana Republic: http://bananarepublic.gap.co.uk/browse/category.do?cid=5040
Acessorize : http://uk.accessorize.com/uk/jewellery/earrings
Mango : http://shop.mango.com/GB/mango/clothing/dresses
Matchesfashion : http://www.matchesfashion.com/womens
Joseph : http://www.joseph.co.uk/en/ecomuk/womenswear/dresses/icat/dresses/
Longchamp :http://www.harrods.com/brand/longchamp/view-all/?cid=PPC_Brand_Traffic
Jimmy Choo : http://www.jimmychoo.com/shoes/all-shoes/icat/shoesalluk
Ralph Lauren: http://www.ralphlauren.co.uk
Prada : http://store.prada.com/en/GB/woman/wallets
Bottega Veneta : http://www.bottegaveneta.com/gb/men/men-s-bags_gid22764/main
LUISAVIAROMA: http://www.luisaviaroma.com/index.aspx?#getData.aspx|CallType=Vetrine&season=sale&gender=men&group=
MR PORTER : http://www.mrporter.com/Shop/Shoes/All
Masimo Dutti : http://www.massimodutti.com
Mulberry : http://www.mulberry.com/#/storefront/c5481/
Fenwick: https://www.fenwick.co.uk/shop-bond-street/fashion
Castaluna: http://www.castaluna.co.uk/categories/new-in/379.aspx
Uniqlo: http://www.uniqlo.com/uk/store/clothing/uq/polo/men/
Lipsy UK : http://www.lipsy.co.uk/store/going-out-tops/lipsy-black-crop-top-/product-is-JT01474_BK001
Lacoste UK : http://shop-uk.lacoste.com

Select Fashion :http://www.selectfashion.co.uk
Top Shop: http://www.topshop.com
Top Man: http://www.topman.com
Motel Rocks:http://www.motelrocks.com
Urban Outfitters: http://www.urbanoutfitters.co.uk
In love with fashion :http://www.inlovewithfashion.com
Dorothy Perkins : http://www.dorothyperkins.com
Daisy Street: http://www.daisystreet.co.uk
Bank Fashion: http://www.bankfashion.co.uk
TFNC LONDON: http://www.tfnclondon.com/
The Officer Club: http://www.theofficersclub.co.uk/
Pauls-Boutique: http://pauls-boutique.com/
Boohoo: http://www.boohoo.com/
Forever Unique: http://www.foreverunique.co.uk/
USC: http://www.usc.co.uk/​

Nhiệm vụ của các bạn là tiến hành mua hàng và cung cấp địa chỉ giao hàng tại UK cho website mà bạn đã tiến hành mua. Điều kiện:

- Bạn phải có vốn tiếng Anh kha khá để có thể đọc hiểu về website và thông tin về sản phẩm, trả lời mail cho nhà cung cấp cũng như theo dõi hàng hóa.

- Phải có thẻ thanh toán quốc tế Visa, Master,… để có thể thanh toán cho website.

Nếu các bạn chưa có đủ các điều kiện này thì chỉ cần gửi link sản phẩm qua mail muahang@quynam.com chúng tôi sẽ thực hiện các bước còn lại giúp các bạn.

Sau khi thực hiện bước cuối cùng là thanh toán cho website, nhiệm vụ của chúng tôi là đón hàng của các bạn, đóng gói, dán label, vận chuyển về Việt Nam và giao hàng tận tay cho các bạn.

Chi phí mà bạn phải trả =( giá mặt hàng của website * phí chuyển đổi ngoại tệ 2%-5%) + phí ship nội địa UK (nếu có) + giá ship về VN

Đặc biệt, hãy yên tâm rằng chúng tôi không cộng thêm phí dịch vụ mua hộ hay % hoa hồng mua hàng vào chi phí mà bạn phải trả này. Trong khi các dịch vụ khác sẽ cộng thêm ít nhất 4% vào chi phí của các bạn.

Chi phí này có thể tính bằng Bảng Anh hoặc nhận với tỉ giá bảng theo tỉ giá ngân hàng từng thời điểm mua hàng.

Giá ship về Việt Nam thì tùy thuộc theo từng mặt hàng:

- Quần áo thông thường, bánh kẹo: từ £9 trở lên.

- Mỹ phẩm, thuốc: từ £11 trở lên

- Nước hoa: tùy theo thể tích và tính theo đơn vị chai, dao động từ £7 trở lên.

- Hàng hiệu: nếu mặt hàng thuộc có giá trị cao, phí ship sẽ tính theo % tổng giá trị sản phẩm. Thường từ 13% trở lên.

- Hàng điện tử, laptop: tính theo đơn vị cái, khoảng từ £90 trở lên/cái.

- Hàng phụ tùng oto, xe máy,..: giá từ £11 trở lên

Chúng tôi sẽ có giá cực kì tốt đối với hàng buôn số lượng lớn.

Hình thức thanh toán (HTTT):

- Người gởi thanh toán tại USA: Chúng tôi chấp nhận HTTT bằng thẻ ViSA, Master, PayPal. Phí chuyển đổi tiền tệ nếu có tối đa chỉ 2%.

- Người nhận thanh toán tại Việt Nam: Quý khách có thể thanh toán bằng tiền mặt khi nhận hàng, hoặc có thể thanh toán bằng thẻ tín dụng, Visa, Master, PayPal, hoặc thanh toán qua ATM,…

Thời gian vận chuyển: 1 TUẦN / CHUYẾN

Địa chỉ nhận hàng tại UK: hãy liên hệ trước với văn phòng Việt Nam để nhận mã số cá nhận để giao và nhận hàng chính xác:

Tel: 0909711600

15 Mollis House, Gale Street E33RW, London, UK

Chúng tôi sẽ hướng dẫn cũng như báo giá chi tiết hơn cho các bạn. Đừng lo lắng phải làm như thế nào mà chỉ cần quan tâm bạn thích cái gì mà thôi.

Hãy liên hệ ngay với chúng tôi nhé:

Phone : 0909.711.600

Hotline: 0909711600
Chat Facebook
Gọi điện